G655 Single-yanayin fiber na gani

Takaitaccen Bayani:

DOF-LITETM (LEA) Wurin gani guda ɗaya Fiber Optical Fiber ne mara-Zero Dispersion Shifted Fiber (NZ-DSF) tare da babban yanki mai tasiri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikacen samfur

DOF-LITETM (LEA) shine manufa don babban adadin bayanai, watsa dogon zango mai tsayi da yawa. Yana da babban yanki mai inganci don ingantacciyar sarrafa wutar lantarki tare da tarwatsawa wanda aka inganta don yawan yawan raƙuman raƙuman raƙuman ruwa (DWDM). Ya dace

don watsawa a cikin C-band na al'ada (1530-1565 nm) da L-band (1565- 1625 nm). DOF-LITETM (LEA) ya zarce abubuwan da ake buƙata na babban tashar-ƙidaya 2.5 Gb/s da 10 Gb/s tsarin, kuma yana goyan bayan ƙaura zuwa tsara na gaba 40 Gb/s ƙimar bayanai.

Amfanin Samfur

DOF-LITETM (LEA) yana da babban yanki mai fa'ida don ingantacciyar sarrafa wutar lantarki tare da tarwatsawa wanda aka inganta don yawan yawan raƙuman raƙuman ruwa mai yawa (DWDM). Wannan haɗin yana rage farkon abubuwan da ba na layi ba kamar haɗaɗɗen raƙuman ruwa guda huɗu da daidaitawar kai-tsaye, yayin da kuma rage tsada da rikitarwa na dimuwa.

Samar da Samfur

Hotunan samarwa (4)
Hotunan samarwa (1)
Hotunan samarwa (3)

Ƙayyadaddun samfur

Attenuation 0.22 dB/km a 1550 nm/ ≤ 0.24 dB/km a 1625 nm
Yanayin filin diamita a 1550 nm 9.6 ± 0.4 µm
Cable yanke igiyar igiya ≤ 1450 nm
Gudun watsawa a 1550 nm ≤ 0.09 ps/nm2.km
Watsawa a 1460 nm -4.02 zuwa 0.15ps/nm.km
Watsawa a 1530 nm 2.00 zuwa 4.00 ps/nm.km
Watsawa a 1550 nm 3.00 zuwa 5.00 ps/nm.km
Watsawa a 1565 nm 4.00 zuwa 6.00ps/nm.km
Watsawa a 1625 nm 5.77 zuwa 11.26ps/nm.km
Fiber polarization yanayin watsawa hanyar haɗin ƙima * ≤ 0.15ps/√km
Maɗaukaki diamita 125.0 ± 1.0 µm
Kuskuren tattara bayanai na asali 0.5 µm
Cladding rashin da'ira 1.0%
Diamita mai rufi (mara launi) 242 ± 5 µm
Kuskuren tattara hankali mai sutura ≤ 12 µm
* Ƙimar PMD ɗaya ɗaya na iya canzawa lokacin da aka haɗa shi

Halayen injina

Tabbatar Matakan Gwaji ≥ 100 kpsi (0.7GN/m2). Wannan yayi daidai da 1% iri
Rufi tsiri karfi (Force to mechanically tube da dual shafi) ≥ 1.3 N (0.3 lbf) da ≤ 5.0 N (1.1lbf)
Fiber curl ≥ 4m ku
Asarar lanƙwasawa macro: Matsakaicin ƙima tare da lanƙwasawa baya wuce ƙayyadaddun ƙididdiga tare da waɗannan sharuɗɗan turawa masu zuwa
Yanayin turawa Tsawon tsayi Ƙarfafawa
1 juya, 16 mm (0.6 inch) radius 1625 nm ≤ 0.50 dB
Juyi 100, radius 30 mm (1.18 inch). 1625 nm1550 nm ≤ 0.10 dB/0.05 dB

Halayen Muhalli

Dogaro da yanayin zafi
Ƙaddamar da haɓakawa, -60°C zuwa +85°C a 1550, 1625 nm
≤ 0.05 dB/km
Zazzabi zafi hawan keke
Ƙaddamar da haɓakawa, -10 ° C zuwa + 85 ° C da 95% dangi zafi a 1550, 1625 nm
≤ 0.05 dB/km
Babban zafin jiki da zafi tsufa 85 ° C a 85% RH, kwanaki 30 An haifar da attenuation a 1550, 1625 nm saboda tsufa. ≤ 0.05 dB/km
Dusar da ruwa, kwanaki 30
Ƙaddamar da ƙaddamarwa saboda nutsewar ruwa a 23 ± 2 ° C a 1550, 1625 nm
≤ 0.05 dB/km
Accelerated tsufa (Zazzabi), 30days
Ƙarfafawa da aka haifar saboda yawan zafin jiki a 85± 2 ° C a 1550,1625 nm
≤ 0.05 dB/km

Wasu Halayen Aiki*

Ƙungiya mai tasiri na refraction 1.470 a 1550 nm
Attenuation a cikin raƙuman ruwa daga 1525 - 1575 nm dangane da attenuation a 1550 nm ≤ 0.05 dB/km
Matsakaicin katsewa a 1550 nm & 1625 nm 0.05 dB
Sigar gajiya mai ƙarfi (Nd) ≥ 20
Wuri mai inganci 70m2 ku
Nauyi kowane tsayin raka'a 64 gm/km
*Dabi'u na yau da kullun

Tsawon & Cikakken Bayani

Diamita na ƙaƙƙarfan ƙawancen jigilar kaya 23.50 cm (9.25 inci) ko 26.5 cm (inci 10.4)
Diamita na ganga na jigilar kaya 15.24 cm (6.0 inci) ko 17.0 cm (6.7 inci)
Jirgin jigilar kaya ya ratsa nisa 9.55 cm (3.76 inci) ko 15.0 cm (5.9 inci)
Nauyin jigilar kaya 0.50 kg (1.36 lbs) ko 0.88 kg (1.93 lbs)
Tsawon jigilar kaya: daidaitaccen tsayin kowane reel yana samuwa har zuwa 25.2 km. Tsawon kowane reel kamar yadda buƙatun abokin ciniki shima akwai

Kunshin samfur

Marufi na samfur
Kunshin samfur (2)
Kunshin samfur (1)

Tsarin Masana'antu

Muna sarrafa kowane mataki na tsarin masana'antu ta yadda za a gina inganci zuwa kowace mita na fiber, maimakon zaɓaɓɓu a ƙarshe ta hanyar gwaji. Don tabbatar da daidaito da daidaiton tsarin masana'antu, muna ƙididdigewa akai-akai da sake ba da takaddun aiwatar da kayan aiki da ma'auni a kan ƙa'idodin ƙasashen duniya waɗanda za a iya gano su daga NPL/NIST, kuma muna bin hanyoyin gwaji masu dacewa da ka'idodin EIA/TIA, CEI-IEC da ITU.

Matsayin Duniya

DOF-LITETM (LEA) ya dace da ITU-T G655 C & D Specific Fiber Optical.

Sabis na USP

● Cikakken kewayon fiber na gani don hanyoyin sadarwar ƙasa

● Tallafin tallace-tallace na duniya

● Binciken oda na tushen yanar gizo & goyon bayan abokin ciniki Tallafin fasaha na musamman

Disclaimer

Manufar kamfaninmu na ci gaba da ingantawa na iya haifar da canji a ƙayyadaddun bayanai ba tare da sanarwa ba. Duk wani garanti na kowane yanayi da ya shafi kowane samfurin mu yana ƙunshe ne kawai a cikin rubutacciyar yarjejeniya tsakanin kamfaninmu da mai siyan irin wannan samfurin (s).


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana